♥ ♥ ♥Pround To Be So-One.... ♥ ♥ ♥
Chào bạn đã tới SNSD FC.Nhanh tay đăng kí nhé! Smile
Chào bạn đã tới SNSD FC.Nhanh tay đăng kí nhé! Smile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chínhtuổi thành nghệ sĩ xăm mình nhỏ nhất thế giới EmptyGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

tuổi thành nghệ sĩ xăm mình nhỏ nhất thế giới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Sat May 01, 2010 7:33 pm
Nhox_Lovely
Nhox_Lovely

Nữ
S-ollars : 17767

Bài gửiTiêu đề: tuổi thành nghệ sĩ xăm mình nhỏ nhất thế giới

Không giống như hầu hết những cô bé 3 tuổi khác chỉ đang tập cầm bút viết, Ruby Dickinson đã bộc lộ tài năng nghệ thuật của mình như một nghệ sĩ xăm hình trên da

Không giống như hầu hết những cô bé 3 tuổi khác chỉ đang tập cầm bút viết, Ruby Dickinson đã bộc lộ tài năng nghệ thuật của mình như một nghệ sĩ xăm hình trên da

Cô bé 3 tuổi này đang được đào tạo để trở thành nghệ sĩ xăm mình nhỏ tuổi nhất thế giới bằng việc học nghề từ bố mình – anh Blane. Anh có một cửa hiệu xăm mình ở Wales.

Anh Dickinson, 36 tuổi sẽ nhập khẩu một chiếc súng phun mực từ Mỹ được thiết kế đặc biệt để dùng cho người có bàn tay nhỏ.
Ruby sẽ nhận được một đồ nghề tí hon vào sinh nhật lần thứ 4 của mình vào tháng Mười.
Anh Dickinson nói: “Ruby rất háo hức về việc sẽ được nhận một bộ đồ nghề. Con bé không thể chờ đợi thêm được nữa. Nó muốn trở thành một nghệ sĩ xăm mình khi nó lớn lên.”
“Mục tiêu của tôi là dạy con bé có thể xăm vào chân tôi một lời chúc mừng vào sinh nhật lần thứ 40 của tôi.”
Cô bé hiện đang học những bài học xăm mình và luyện tập với một đồ nghề đồ chơi ở cửa hàng của bố.
Anh Dickinson hi vọng rằng con gái mình sẽ phá kỉ lục của cô bé người Canada Emilie Darrigade về việc đã xăm được hình một con bướm vào cánh tay của ông bố khi cô bé mới 5 tuổi.
Theo anh Dickinson thì Ruby gần như có thể vẽ được một hình xăm một con nhện một cách hoàn hảo – thiết kế yêu thích của cô bé.

tuổi thành nghệ sĩ xăm mình nhỏ nhất thế giới Images1955100_ruby2
Cô bé 3 tuổi này đang được đào tạo để trở thành nghệ sĩ xăm hình nhỏ tuổi nhất thế giới bằng việc học nghề từ bố mình
Anh nói với tờ The Sun: “Tôi không hề có ảo tưởng rằng con bé sẽ là một Van Gogh, dù gì thì con bé cũng mới chỉ 3 tuổi rưỡi.”

“Song 70% cơ thể tôi đã chi chít những hình xăm do con bé vẽ lên dù chỉ là những hình vẽ có kích cỡ của một đồng 2 xu nhưng tôi không bận tâm về việc con bé sẽ vẽ lung tung lên người mình.”
“Đó là một niềm tự hào và là những giây phút rất đặc biệt với tôi và con bé.” – anh chia sẻ. Hiện tại anh Dickinson đang quản lý cửa hiệu xăm mình Inkaholics Anonymous tại nhà mình ở Penmaenmawr, Conwy.
“Con bé thực sự thích công việc này và tôi rất vui vì có thể dạy cho nó những kĩ năng của nghề.”
Mặc dù anh hi vọng rằng Ruby sẽ đi theo nghề xăm mình giống như anh, song anh vẫn muốn để cho con gái có những sự lựa chọn riêng của mình.

Sat May 01, 2010 9:03 pm
Admin
nh0k
Admin

https://snsdfc.4umer.com
Nữ
S-ollars : 75865

Bài gửiTiêu đề: Re: tuổi thành nghệ sĩ xăm mình nhỏ nhất thế giới

tem

Sat May 01, 2010 11:17 pm
Nhox_Lovely
Nhox_Lovely

Nữ
S-ollars : 17767

Ui hình xăm thấy ghê

Sun May 02, 2010 8:18 am
Sam luv Yoon
Admin
Sam luv Yoon
Admin

Nữ
S-ollars : 117790

hơi ghia nhưng công nhận là con pé tài năng thật đấy :6:

Sun May 02, 2010 7:48 pm
pe_iu_dau_kute
New members
pe_iu_dau_kute
New members

S-ollars : 91

hj. mình hok thix hình xăm cho lem'. giống Sam, hơi ghê nhưng pé tài năng thiệt :6:

Sun Sep 11, 2011 11:47 am
uiuiui0707

S-ollars : 111

............................. ồ!

Sponsored content

tuổi thành nghệ sĩ xăm mình nhỏ nhất thế giới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang